Tin VIP

NHÀ 4 TẦNG XÂY KIÊN CỐ - SÁT MẶT TIỀN - NGAY HOÀNG TRỌNG MẬU - NHỈNH 5 TỶ

5.2 tỷ ~ 144,4 triệu/m²
36 m²
1 giờ trước
Địa chỉ:
Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
Sau sáp nhập: Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh

Thông tin mô tả

✔️ Kết cấu: 4PN – 3WC

✔️ Phòng khách – Bếp – Sân để xe

✔️ Sân thượng rộng, thoáng

✔️ Cách mặt tiền chỉ ~50m, Nhà kiên cố, ở ngay.

✔️ Khu dân cư yên tĩnh, an ninh

✔️ Ngay trục Trần Xuân Soạn, Lotte Mart, Đại học Tôn Đức Thắng.

Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ

☎️ 0967.045.264 - Phương - Inbox Xem nhà

Đặc điểm bất động sản

Loại hình nhà ở
Nhà riêng
Giá/m²
~ 144,4 triệu/m²
Diện tích
36 m²
Hướng chính
Chưa xác định

Vị trí & bản đồ

Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh Xem bản đồ lớn

Thông tin liên hệ

Ngày đăng
Chủ nhật, 17:34 17/05/2026
Ngày hết hạn
Thứ sáu, 17:34 22/05/2026
Gói tin
Tin VIP 3
Mã tin
917499
Lưu ý

Tất cả tin rao vặt đều do người dùng đăng tải. Bds123.vn không chịu trách nhiệm về tính chính xác của thông tin. Chúng tôi khuyến khích bạn nên kiểm tra kỹ thông tin trước khi giao dịch. Nếu phát hiện nội dung sai phạm, vui lòng báo cáo tại đây hoặc qua hotline 0839202123 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời.

Mọi người cũng tìm kiếm

Tin rao bán nhà cùng khu vực

5.2 tỷ36 m²
0967045264 Zalo
Phản ánh tin đăng

Lý do phản ánh:

Thông tin liên hệ

Chia sẻ

Sao chép đường dẫn tin đăng

https://bds123.vn/nha-4-tang-xay-kien-co-sat-mat-tien-ngay-hoang-trong-mau-nhinh-5-ty-pr917499.html