Tin hết hạn
Bán gấp 1121m2 Bàu Bàng giá 540 triệu, sổ hồng sẵn.
540 triệu ~ 481.713 đồng/m²
1.121 m²
4 năm trước
Địa chỉ:
Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương
Khu vực:
Thông tin mô tả
Ông anh cần xoay vốn làm ăn bán 1121m2 đất nằm cách ủy ban, trạm y tế Trừ Văn Thố 1km với giá 540 triệu. đã tách sổ riêng, xung quanh có chợ và nhiều công ty. tôi bận đi làm không gọi được liên hệ qua zalo. xin cám ơn đã xem.
Đặc điểm bất động sản
- Loại hình nhà ở
- Bán đất
- Giá/m²
- ~ 481.713 đồng/m²
- Diện tích
- 1.121 m²
- Hướng chính
- Chưa xác định
Vị trí & bản đồ
Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương Xem bản đồ lớn
Thông tin liên hệ
- Ngày đăng
- Thứ tư, 08:38 27/04/2022
- Gói tin
- Tin miễn phí
- Mã tin
- 425633
Ngày hết hạn
Thứ tư, 08:38 04/05/2022