Mua Bán Nhà Mặt Phố Ba Đình, Ngõ Lớn, Giá Rẻ T05/2026 | Trang 6
141 nhà mặt phố bán tại Quận Ba Đình
1Thỏa thuận 145 m²Quận Ba Đình, Hà NộiNam Thần tài
1Bán nhà mặt phố Đào Tấn phó Vip vỉa hè đá bóng kinh doanh vô địch dtsd 280m, giá 80 tỷ
Thỏa thuận 280 m²Quận Ba Đình, Hà NộiNam Thần tài
1Bán nhà mặt phố Liễu Giai 139 mặt tiền 9m, giá chỉ 60 tỷ
Thỏa thuận 139 m²Quận Ba Đình, Hà NộiNam Thần tàiCần bán nhà mặt phố Lê Hồng Phong, Ba Đình 50m2, 5 tầng, 16.5 tỷ.
16 tỷ 50 m²Quận Ba Đình, Hà NộiTrần Thị Hà
5Bán nhà mặt phố Hồng Hà Ba Đình kinh doanh siêu đỉnh 2 xe 7 chỗ vào nhà dt 64m2, 5 tầng
28 tỷ 64 m² 4 6Quận Ba Đình, Hà NộiNguyễn Trung Hiếu
5Bán tòa nhà phố Linh Lang, 80m 7 tầng mặt tiền siêu rộng 6m giá 15 tỷ 500
15.5 tỷ 80 m² 13 7Quận Ba Đình, Hà NộimanhhaimsdBán nhà mặt phố Lê Hồng Phong, Ba Đình 50m2, 5 tầng, 16 tỷ.
16 tỷ 50 m²Quận Ba Đình, Hà NộiNguyễn thế toánHoa hậu mặt tiền phố Nguyễn Chí Thanh Quận Ba Đình dtsd 38m2, 4 tầng giá 15.1 tỷ
15.1 tỷ 38 m² 5 5Quận Ba Đình, Hà NộiNguyen Dinh Chi
5Bán nhà dòng tiền ô tô 7 chỗ vào nhà thang máy sát mặt phố Đào Tấn nhà cực đẹp 3 mặt…
23.6 tỷ 90 m² 12 12Quận Ba Đình, Hà NộiNguyễn Giang
1Bán nhà Đội cấn- Ba Đình, 15m ra phố ô tô tránh nhau, 4 tầng, 4.1 m, giá nhỉnh 3.8 tỷ
38 tỷ 31 m²Quận Ba Đình, Hà NộiNguyễn Phương Như Quỳnh
1Bán nhà lô góc tuyệt đỉnh rất thoáng vì không bị che chắn sổ đỏ chính chủ, giá tốt
Thỏa thuận 106 m² 8 6Quận Ba Đình, Hà NộiLe Hoang Anh
4Bán nhà phố Văn Cao khu phân lô diện tích 68m2, 4 tầng mt 4.8m, giá bán chỉ 11.8 tỷ
11.8 tỷ 68 m² 4 3Quận Ba Đình, Hà NộiNguyễn Đức Toán
2Siêu to khổng lồ mặt phố Phó Đức Chính, 158m2, MT 6m, 380 tr/m2, của hiếm quận Ba Đình
60 tỷ 158 m²Quận Ba Đình, Hà NộiNguyễn Minh Hải
3Bán nhà ngay cổng chợ Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội, hiếm, kinh doanh vô địch
19.5 tỷ 75 m² 4 4Quận Ba Đình, Hà NộiBùi Thông
2Mặt phố Thành Công, diện tích 59m2, MT 4,7m, giá bán 25 tỷ 4 tầng, lô góc, sổ phân lô
25 tỷ 59 m²Quận Ba Đình, Hà NộiNguyễn Minh Hải
2Cần bán nhà mặt phố Lê Hồng Phong, Ba Đình 50m2, 5 tầng hơn 10 tỷ
16 tỷ 50 m²Quận Ba Đình, Hà NộiNguyễn Viết Lợi
5Bán gấp nhà mặt đường Bưởi diện tích 125m2, giá chỉ từ 200 triệu/m2, pháp lý chuẩn
26 tỷ 125 m² 4 4Quận Ba Đình, Hà NộiHuy Nguyễn
4Bán nhà mặt phố Kim Mã Thượng, Ba Đình, diện tích sử dụng 188m2, đúc 9 tầng, giá 104 tỷ
104 tỷ 188 m² 15 15Quận Ba Đình, Hà NộiNguyễn Thái Chung
1Bán nhà mặt phố La Thành gần BV Phụ Sản 5 tầng 67m2 kinh doanh tốt giá 16 tỷ
16 tỷ 67 m²Quận Ba Đình, Hà NộiNguyễn Đăng Hà
1MT 4,6m 35 tỷ, mặt phố Kim Mã, 4 tầng, vỉa hè rộng nhất phố liên hệ 0949292912
35 tỷ 55 m²Quận Ba Đình, Hà NộiNguyễn Minh Hải
Tại sao nên tìm mua bất động sản tại Bds123.vn?
Hiện có rất nhiều website cung cấp thông tin mua bán bất động sản. Trong đó Bds123.vn là kênh thông tin nhà đất uy tín có lượng người tìm kiếm lớn với các chuyên mục như: mua bán căn hộ chung cư, mua bán nhà, bán nhà mặt tiền, bán biệt thự, bán đất, đất nền dự án, bán nhà trọ, bán khách sạn.
Nhờ đó, số tin đăng trên Bds123.vn rất phong phú, tha hồ để bạn lựa chọn. Ngoài ra, nếu có nhu cầu đăng tin mua bán bất động sản thì cơ hội tiếp cận với khách hàng cao, giúp giao dịch diễn ra nhanh chóng, hiệu quả và tiết kiệm chi phí hơn so với các hình thức quảng cáo khác.
Số lượng tin đăng tại các chuyên mục
Đánh giá khách hàng khi sử dụng Bds123.vn
Trước đây tôi tìm kiếm mua bán nhà từ nhiều nguồn và nhiều website khác nhau, nhưng thông tin chưa được kiểm chứng, khiến tôi khá mất thời gian. Từ ngày biết đến Bds123.vn việc tìm kiếm trở nên dễ dàng hơn. Các tin đăng được cập nhật rõ ràng, đúng giá cả, đúng diện tích giúp tôi nhanh chóng lựa chọn được căn phù hợp.
Bạn muốn đăng tin bán nhà hoặc bất động sản khác?