Mua Bán Nhà Phú Nhuận, Nhà Riêng, Giá Rẻ T05/2026 | Trang 4
387 nhà bán tại Quận Phú Nhuận
63.8 tỷ 24 m² 2 2Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhÁi Nhi
7Chính chủ cần bán nhà ở Phú Nhuận, TP.Hồ Chí Minh giá 5,18 tỷ có thương lượng
5.2 tỷ 22.3 m² 2 4Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhVuong Anh
4Bán nhà riêng HXH phân lô F10, Đặng Văn Ngữ, 69m2, ngang 8m, trung tâm q Phú Nhuận, Giá 3.7 Tỷ.
3.7 tỷ 69 m² 2Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhLê Đình Đạt
6Hiếm 102 - Biệt thự mini - Khu VIP Đào Duy Anh, Phú Nhuận - Ngang 7.3m - 98m2 - 19.5 Tỷ
19.5 tỷ 98 m² 5 5Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhTài NhaTO
6Nhà 5 Tầng, Ngang 4x20, Mặt Tiền P.9 - Phú Nhuận Sát Phan Đăng Lưu, Phan Đình Phùng.
20 tỷ 80 m²Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhChắng Thiên Phú
1NHÀ MẶT TIỀN HOA LAN PHÚ NHUẬN - CÓ Ô CHỜ THANG MÁY - GIÁ TL
Thỏa thuận 64 m² 5 7Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhTrần Văn Chính
1HẺM XE HƠI TRÁNH - HUỲNH VĂN BÁNH - ĐẸP TỪNG CM - 30M RA MẶT TIỀN - 10 TỶ TL
10 tỷ 180 m² 4 3Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhTrần Văn Chính
8Bán Nhà Thích Quảng Đức, P.5, Phú Nhuận, HXH Đỗ Cửa, 41M2, 2 Tầng, Chỉ 4.35 Tỷ.
4.4 tỷ 41 m² 2 2Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhCao Thị Hồng Kiểu
6Bán nhà Phan Xích Long Quận Phú Nhuận, Nhà 1 trệt 1 lửng 3 tầng
16.2 tỷ 84 m² 5 4Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhAnh Tuấn
6Nhà mới 4 tầng - Ở ngay - Full NT - Nở hậu - Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận - SHR - Nhỉnh 7 Tỷ
7.2 tỷ 29 m² 3 4Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhTài NhaTO
137 CHỖ ĐỖ CỬA - NHÀ MỚI XINH PHÚ NHUẬN - 4 TẦNG BTCT - 0 LỘ GIỚI
Thỏa thuận 26 m² 3 3Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhNguyễn Hoàng Thiên An
5Bán Gấp Nhà Xịn Cực Rẻ Chỉ 3,2 Tỷ (87tr/m2) Nở Hậu 4,5m Không Lộ Giới Gần Khu Trung Tâm
3.2 tỷ 36.7 m² 2 2Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhNguyễn Nhi
1NHÀ ĐẸP HUỲNH VĂN BÁNH - PHÚ NHUẬN - NỘI THẤT SANG XỊN - SỔ NỞ HẬU - 7.15 TỶ
7.2 tỷ 120 m² 3 4Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhTrần Văn Chính
1HẺM XE TẢI - KHU CÔNG CHỨC HẢI QUAN - LÔ GÓC THOÁNG MÁT - 7.5 TỶ TL
7.5 tỷ 160 m² 6 3Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhTrần Văn Chính
4CĂN HỘ DỊCH VỤ 5PN ĐẸP LUNG LINH NGAY KHU VIP PHÚ NHUẬN GIÁP QUẬN 3
7.5 tỷ 51 m² 5 6Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhNguyễn Nhi
5TRUNG TÂM PHÚ NHUẬN NGUYỄN KIỆM 4 TẦNG - 56m2 - XE HƠI VÀO NHÀ NGỦ - GIẢM TỪ 9 TỶ CÒN NHỈNH…
7.8 tỷ 56 m² 4 4Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhTrần Thị Thanh Phương
4Bán nhà đẹp 5 tỷ giáp Q1, hẻm thông gần MT Phan Đình Phùng, PN, 2PN, 35m2, 5 tỷ
5 tỷ 35 m² 2 2Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhVõ Thị Thanh Hòa
5Biệt thự Huỳnh Văn Bánh Phú Nhuận. 4 tầng.Sát mặt tiền. DT 91m2{7,2 x 13} chỉ 12.5 tỷ. ĐT…
12.5 tỷ 91 m² 5 5Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhLequangtrung
5Bán gấp nhà nguyễn kiệm p4 phú nhuận giá 3ty650 còn TL 1trệt2lầu sân thượng DT 60m 4 phòng…
3.7 tỷ 60 m² 4 4Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhNguyễn Hải Nam
45 tầng(6 phòng ngủ-6 WC) Thích Quảng Đức Phú Nhuận. Ngang rộng, hẻm to. chỉ 19.5 tỷ.LH…
19.5 tỷ 88 m² 6 6Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhLequangtrung
Tại sao nên tìm mua bất động sản tại Bds123.vn?
Hiện có rất nhiều website cung cấp thông tin mua bán bất động sản. Trong đó Bds123.vn là kênh thông tin nhà đất uy tín có lượng người tìm kiếm lớn với các chuyên mục như: mua bán căn hộ chung cư, mua bán nhà, bán nhà mặt tiền, bán biệt thự, bán đất, đất nền dự án, bán nhà trọ, bán khách sạn.