Mua Bán Căn Hộ Chung Cư Newtown Diamond Đà Nẵng Giá Rẻ T05/2026
12 căn hộ bán tại Quận Ngũ Hành Sơn
114.8 tỷ 82.96 m² 2 2Newtown Diamond Đà Nẵng Quận Ngũ Hành Sơn, Đà NẵngTrần Thị Cẩm Ly
3Bán gấp căn ngoại giao 1 ngủ Newtown Diamond Đà Nẵng tại Trường Sa dt 47,85 m2 view biển
3.7 tỷ 47.85 m² 1 1Newtown Diamond Đà Nẵng Quận Ngũ Hành Sơn, Đà NẵngMinh khánh
2Duy nhất căn hộ 2PN view biển, sở hữu lâu dài, giá gốc CĐT chỉ từ 51 triệu/m²
5.7 tỷ 73.27 m² 2 2Newtown Diamond Đà Nẵng Quận Ngũ Hành Sơn, Đà NẵngMinh khánh
5Duy nhất 1 suất ngoại giao đặc biệt Newtown Diamond giá 4,353 tỷ - căn 2PN view biển - có sổ hồng
4.4 tỷ 82 m² 2 2Newtown Diamond Đà Nẵng Quận Ngũ Hành Sơn, Đà NẵngĐặng Công Đức
8[Bán nhanh] căn 1PN, giá 2tỷ970, sổ hồng lâu dài, hàng ngoại giao từ CĐT - Newtown Diamon Đà Nẵng
3 tỷ 51.08 m² 1 1Newtown Diamond Đà Nẵng Quận Ngũ Hành Sơn, Đà NẵngĐặng Công Đức
9Căn 2PN View biển - Sổ hồng lâu dài, Duy nhất tại NewTown Diamon Đà Nẵng
4.9 tỷ 79.1 m² 2 2Newtown Diamond Đà Nẵng Quận Ngũ Hành Sơn, Đà NẵngĐặng Công Đức
2Căn hộ tòa Sapphire dự án Newtown Diamond Đà Nẵng giá chỉ từ 59.95tr/m2
60 triệu/m2 82 m² 2 2Newtown Diamond Đà Nẵng Quận Ngũ Hành Sơn, Đà NẵngBảo
7NewTown Diamond Đà Nẵng - Tòa Sapphire
59 triệu/m2 75 m² 2 2Newtown Diamond Đà Nẵng Quận Ngũ Hành Sơn, Đà NẵngLong Hải
4Chính chủ cần bán gấp căn 1PN mặt biển đường Trường Sa
60 triệu/m2 35 m² 1 1Newtown Diamond Đà Nẵng Quận Ngũ Hành Sơn, Đà NẵngLê Nguyễn Huy Triệu
5Bán căn hộ Newtown Diamond Đà Nẵng
59.9 triệu/m2 50 m² 1 1Newtown Diamond Đà Nẵng Quận Ngũ Hành Sơn, Đà NẵngBảo
10Căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp Newtown Diamond Đà Nẵng
60 triệu/m2 51 m² 1 1Newtown Diamond Đà Nẵng Quận Ngũ Hành Sơn, Đà NẵngBảo
9Bán căn hộ tòa Sapphire dự án Newtown Diamond Đà Nẵng
4.8 tỷ 80 m² 2 2Newtown Diamond Đà Nẵng Quận Ngũ Hành Sơn, Đà NẵngBảo
Tại sao nên tìm mua bất động sản tại Bds123.vn?
Hiện có rất nhiều website cung cấp thông tin mua bán bất động sản. Trong đó Bds123.vn là kênh thông tin nhà đất uy tín có lượng người tìm kiếm lớn với các chuyên mục như: mua bán căn hộ chung cư, mua bán nhà, bán nhà mặt tiền, bán biệt thự, bán đất, đất nền dự án, bán nhà trọ, bán khách sạn.
Nhờ đó, số tin đăng trên Bds123.vn rất phong phú, tha hồ để bạn lựa chọn. Ngoài ra, nếu có nhu cầu đăng tin mua bán bất động sản thì cơ hội tiếp cận với khách hàng cao, giúp giao dịch diễn ra nhanh chóng, hiệu quả và tiết kiệm chi phí hơn so với các hình thức quảng cáo khác.
Số lượng tin đăng tại các chuyên mục
Đánh giá khách hàng khi sử dụng Bds123.vn
Trước đây tôi tìm kiếm mua bán nhà từ nhiều nguồn và nhiều website khác nhau, nhưng thông tin chưa được kiểm chứng, khiến tôi khá mất thời gian. Từ ngày biết đến Bds123.vn việc tìm kiếm trở nên dễ dàng hơn. Các tin đăng được cập nhật rõ ràng, đúng giá cả, đúng diện tích giúp tôi nhanh chóng lựa chọn được căn phù hợp.
Bạn muốn đăng tin bán nhà hoặc bất động sản khác?
Đăng tin trên Bds123.vn giúp tiếp cận khách hàng có nhu cầu mua nhà mỗi ngày nhanh chóng với chi phí thấp và hiệu quả cao.
Đăng tin ngay