Mua Bán Đất Nền Dự Án, Giá Rẻ, Mới Nhất T05/2026 | Trang 176
Có 3.576 tin đăng mua bán đất nền dự án. Thông tin chuyển nhượng đất nền dự án giá rẻ, chính chủ, quy hoạch đẹp, sổ đỏ, hỗ trợ vay ngân hàng. Đăng tin bán đất nền hiệu quả tại bds123.vn
3.576 đất nền bán tại Toàn quốc
1Thỏa thuận 125 m²Huyện Triệu Sơn, Thanh Hóanguyễn thị thươngĐất vàng shophouse đối diện Khu công nghiệp, nằm trong lõi trung tâm cụng KCN lớn nhất Thái…
28 triệu/m2 108 m²Huyện Phổ Yên, Thái NguyênHoàng
8Century city khu đô thị đẹp nhất sân bay Long Thành giá chỉ 18tr/m2 hỗ trợ vay 70%, sổ sẵn
1.8 tỷ 100 m²Century City Huyện Long Thành, Đồng NaiThảo Trần
3Lô góc đẹp nhất khu tái định cư Mỹ Gia ( Chính Chủ ) hỗ trợ vay ngân hàng, giá tốt
37 triệu/m2 200 m²Khu đô thị Mỹ Gia Thành phố Nha Trang, Khánh Hòatrần minh trungĐất nền chỉ 261 triệu ( 35%), diện tích sử dụng 5×16 ngân hàng hỗ trợ vay 65%, lãi thấp
761 triệu 80 m²Khu dân cư Vạn Phát Sông Hậu Huyện Châu Thành, Hậu GiangNGUYỄN THỊ NGỌC MUỘI
4Cần bán nền đất thổ cư mặt tiền đường lớn ngay Phan Rang cơ sở hạ tầng hoàn thiện
950 triệu 100 m²Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh ThuậnHOÀNG TRANG
6Bán nền đẹp phù hợp đầu tư và định cư chỉ thanh toán 199 triệu công chứng chuyển…
877 triệu 115.4 m²Minh Trí Huyện Phụng Hiệp, Hậu GiangTô Minh SangĐất nền giá rẻ tặng 200 bao xi măng và ck hấp dẫn sổ hồng riêng, bàn giao ngay, giá tốt
1.1 tỷ 125 m²Huyện Gò Dầu, Tây NinhPhạm Thị Ngọc GiangKDC Gia An Lakeside đang là tâm điểm đầu tư cuối năm. Đăng ký ngay để nhận ngay 1 chỉ vàng SJC
1 tỷ 104 m²Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng TàuĐoàn Minh SangĐất nền Lộc Thịnh - Lộc Ninh - Bình Phước giá bán chỉ 465 triệu/nền pháp lý chính chủ
465 triệu 250 m²Huyện Lộc Ninh, Bình PhướcNguyễn Đình Khánh ĐoanSang nền vị trí gần công viên, giá ưu đãi đầu tư sinh lời, xung quanh đủ tiện ích,…
12.5 triệu/m2 112 m²Thành phố Sóc Trăng, Sóc Trăngnguyenvanoanh
5Bán Đất Nền Kèm Móng Trung Tâm Phan Rang – Giá Từ 400 triệu. bàn giao sổ sang tên ngay
1.3 tỷ 103 m²Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh ThuậnHOÀNG TRANGChính chủ bán đất nền dự án An Sương Quận 12, vị trí đắc địa, tiện tích đủ, giá…
6.5 tỷ 100 m²Quận 12, Hồ Chí Minhngoc anh
3Đất đường nhựa oto 5m KDC hiện hữu, p. Bình Chiểu, thành phố Thủ Đức, giá chỉ 2.5 tỷ
2.5 tỷ 61 m²Quận Thủ Đức, Hồ Chí MinhLê Thị Thanh Tâm
4Đất nền sổ đỏ duy nhất 1 suất ngoại giao gía chỉ 890 triệu/nền ngân hàng hỗ trợ vay, lhcc
6 triệu 160 m²Huyện Krông Pắc, Đắk LắkTrịnh Thanh HuyềnĐất nền khu dân cư Hồng Tiến cơ hội đầu tư sinh lời cao cho nhà đầu tư, giá tốt thị…
36 triệu/m2 108 m²Huyện Phổ Yên, Thái Nguyêncảnh
6Đất nền ven Buôn Ma Thuột cạnh quần thể FLC tại ĐAKLAK chiết khấu cao, giá bán 1,2 tỷ
1.2 tỷ 150 m²Huyện Krông Pắc, Đắk Lắknguyễn lan nhiKhu biệt thự nhà phó Ông Lăng Beach Village 1 liên hệ 0983704123 khu dân cư hiện hữu
1.1 tỷ 100 m²Thành Phố Phú Quốc, Kiên GiangPhan Thị Thảo
6Đất nền 2 mặt tiền trung tâm Thành phố Bà Rịa thanh toán linh hoạt, nhiêu chính sách ưu đãi
2.2 tỷ 87 m²Thành Phố Bà Rịa, Bà Rịa Vũng TàuTrương Huỳnh Yến VyBán nhanh nền đất KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, DT 100m2 giá 91tr/m2
9.1 tỷ 100 m²KDC Hoàng Anh Minh Tuấn Quận 9, Hồ Chí MinhPhạm Thanh Tùng
Bán đất nền dự án luôn là phân khúc sôi động và có sức hút lớn nhất trong thị trường bất động sản Việt Nam. Đất nền không chỉ là tài sản tích lũy an toàn mà còn được xem là kênh đầu tư tăng giá ổn định trong dài hạn, biên độ lợi nhuận cao. Hơn hết, hệ thống luật đất đai những năm gần đây đang dần ổn định, các dự án được quy hoạch bài bản ngày càng được ưu tiên. Điều này dẫn đến hoạt động đầu tư đất nền dự án trở nên tiềm năng hơn bao giờ hết.
Đất nền dự án là gì?
Đất nền dự án là các lô đất nằm trong khu vực được quy hoạch bởi chủ đầu tư hoặc cơ quan nhà nước. Với pháp lý minh bạch, quy hoạch chi tiết 1/500, có sổ đỏ riêng là yếu tố giúp giảm thiểu rủi ro khi tranh chấp trong tương lai.
Bên cạnh đó, đất nền dự án còn thu hút nhà đầu tư nhờ khả năng tăng giá mạnh theo tiến độ phát triển của hệ thống hạ tầng. Khi khu vực xung quanh được mở rộng giao thông, các khu dân cư được hình thành thì giá trị đất thường tăng nhanh chóng.
Giá bán đất nền dự án hiện nay ra sao?
Hiện nay, giá bán đất nền dự án có sự chênh lệch tùy thuộc vào vị trí, quy hoạch và mức độ phát triển của từng khu vực. Tại các đô thị lớn, mức giá trung bình dao động từ khoảng 40 triệu đồng/m2 đến hơn 200 triệu đồng/m2.
Riêng giá bán đất nền dự án TP. Hồ Chí Minh phổ biến từ 30 triệu đồng/m2 - 150 triệu đồng/m2, tùy vào khu vực và hạ tầng. Những khu vực có lợi thế kết nối giao thông hoặc nằm gần các tuyến vành đai, cao tốc thường ghi nhận mức tăng giá nhanh hơn.