Mua Bán Nhà TPHCM, Nhà Riêng, Giá Rẻ T05/2026 | Trang 411
Có 8.820 tin đăng mua bán nhà TPHCM, nhà riêng, vị trí đẹp, giá rẻ T05/2026. Tin đăng chính chủ, sổ hồng riêng, cập nhật mới nhất, phù hợp để ở hoặc đầu tư lâu dài.
8.820 nhà bán tại Hồ Chí Minh
13.3 tỷ 60 m² 3 3Quận 12, Hồ Chí MinhTrần Thanh Phong
4Nhà hẻm xe hơi 8m Lê Văn Sỹ Q3 Ngang 4m, 3 tầng. Giá 6,5 tỷ.
6.5 tỷ 35 m²Quận 3, Hồ Chí MinhTrịnh Thị Mỹ Nương
6Chính chủ cần bán nhà riêng khu vực Tân Phú giá bán 6.5 tỷ, đầu tư sinh lời cao
6.5 tỷ 62 m² 1Quận Tân Phú, Hồ Chí MinhTrang Đỗ
2Bán nhà đường Lạc Long Quân Tân Bình, giá rẻ, 38m2, 4 lầu, 4 phòng ngủ
6.8 tỷ 38 m²Quận Tân Bình, Hồ Chí MinhTRẦN NGOCLLONG
5Bán nhà Lê Quang Định phường 1, Quận Gò Vấp, giá 6.9 tỷ, dt 4x11m2, 4 tầng, xe hơi đậu cửa
6.9 tỷ 44 m² 4 3Quận Gò Vấp, Hồ Chí MinhTrần Thị Minh Tâm
4Bán nhà hẻm xe hơi Lê Hồng Phong dtsd 57m2, Quận 10 giá chỉ 10,5 tỷ liên hệ 0901336567
10.5 tỷ 55 m² 4 4Quận 10, Hồ Chí MinhPhạm Mỹ Lan
4Bán gấp 48m2 2,5 tỷ 1 trệt, 1 lầu, phường Hiệp Thành Quận 12 liên hệ 0923.034.903
2.5 tỷ 48 m² 3 1Quận 12, Hồ Chí MinhHồ Minh Hoàng
4HXH đường Nguyễn Sơn, P. Phú Thọ Hòa, Tân Phú, 4x11.4m, 1T 1Lg, 4 tỷ 8
4.8 tỷ 45 m² 2 2Quận Tân Phú, Hồ Chí MinhThao
4Bán nhà diện tích 4.2mx18m Phạm Văn Bạch, Quận p15 Tân Bình, HXH 4PN sổ đẹp, Giá chỉ nhỉnh 5…
5.3 tỷ 75 m² 4 4Quận Tân Bình, Hồ Chí MinhĐỗ Chính Hữu
3Bán nhà 80m2 Phạm Văn Bạch, P15 TB, 4x20m, dòng tiền cho thuê 10tr/tháng, 6.7 tỷ
6.7 tỷ 80 m² 5 5Quận Tân Bình, Hồ Chí MinhĐỗ Chính HữuPhan Đăng Lưu hẻm xe hới 6m, diện tích 5x9 5 lầu giá bán chỉ 6.7 tỷ thương lượng
6.7 tỷ 45 m²Quận Tân Bình, Hồ Chí MinhĐoàn Khắc Tỉnh
5Địa ốc nhà xinh mở bán 50 căn nhà phố khu đô thị South Wave Nhà Bè, trả trước 50% nhận…
1.6 tỷ 100 m² 3 2Huyện Nhà Bè, Hồ Chí MinhLê Nguyễn Thành Nhân
4Nhà ĐẸP 4 tầng đường phan huy ôn- THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - HẺM RỘNG AN NINH
5.8 tỷ 35 m² 5 4Quận Bình Thạnh, Hồ Chí MinhĐặng Ngọc Trưởng
6Bán gấp nhà quá đẹp chiều ngang 4.5m, Lê Quang Định, dtsd 45m2, giá chỉ hơn 4 tỷ, sổ sẵn
4.7 tỷ 45 m² 2 2Quận Bình Thạnh, Hồ Chí MinhHuỳnh Quân
5Bán nhà diện tích sử dụng 6mx14m, liền kề khu công nghiệp Long Hậu, Nhà Bè, giá 2ty3
2.3 tỷ 84 m² 3 3Huyện Nhà Bè, Hồ Chí MinhTrần Kim Nga
4Siêu phẩm bán nhà hẻm xe hơi phường Tây Thạnh Tân Phú dtsd 4.5x11 giá nhỉnh 5 tỷ
Thỏa thuận 50 m²Quận Tân Phú, Hồ Chí MinhNgọc Thành
7Siêu phẩm hiếm có hẻm xe hơi mới ra lò đường Lê Văn Thọ, P9 Quận Gò Vấp giá 1 tỷ 450 tl.
1.5 tỷ 40 m² 2 2Quận Gò Vấp, Hồ Chí MinhNhư Ý
1Bán nhà Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, diện tích 3.3m x 6.4m, giá 3 tỷ 400 triệu sổ sẵn
3.4 tỷ 21 m² 1 2Quận Bình Thạnh, Hồ Chí MinhNguyễn Kim Phượng
6Bán gấp nhà Tô Hiến Thành Quận 10, hẻm Xe hơi, nhà mới đẹp giá bán chỉ 3.5 tỷ lh 0333259366
3.5 tỷ 26 m² 3 3Quận 10, Hồ Chí MinhCAO KHẢ HÒA
3Bán nhà Trung Tâm Phú Nhuận, DT 82.5m2, MT 5.5m, chỉ 95 Tr/m2, ĐT 0915128329
7.9 tỷ 82.5 m²Quận Phú Nhuận, Hồ Chí MinhChấn Hưng
Tại sao nên tìm mua bất động sản tại Bds123.vn?
Hiện có rất nhiều website cung cấp thông tin mua bán bất động sản. Trong đó Bds123.vn là kênh thông tin nhà đất uy tín có lượng người tìm kiếm lớn với các chuyên mục như: mua bán căn hộ chung cư, mua bán nhà, bán nhà mặt tiền, bán biệt thự, bán đất, đất nền dự án, bán nhà trọ, bán khách sạn.
Nhờ đó, số tin đăng trên Bds123.vn rất phong phú, tha hồ để bạn lựa chọn. Ngoài ra, nếu có nhu cầu đăng tin mua bán bất động sản thì cơ hội tiếp cận với khách hàng cao, giúp giao dịch diễn ra nhanh chóng, hiệu quả và tiết kiệm chi phí hơn so với các hình thức quảng cáo khác.
Số lượng tin đăng tại các chuyên mục
Đánh giá khách hàng khi sử dụng Bds123.vn
Trước đây tôi tìm kiếm mua bán nhà từ nhiều nguồn và nhiều website khác nhau, nhưng thông tin chưa được kiểm chứng, khiến tôi khá mất thời gian. Từ ngày biết đến Bds123.vn việc tìm kiếm trở nên dễ dàng hơn. Các tin đăng được cập nhật rõ ràng, đúng giá cả, đúng diện tích giúp tôi nhanh chóng lựa chọn được căn phù hợp.
Bạn muốn đăng tin bán nhà hoặc bất động sản khác?
Đăng tin trên Bds123.vn giúp tiếp cận khách hàng có nhu cầu mua nhà mỗi ngày nhanh chóng với chi phí thấp và hiệu quả cao.
Đăng tin ngay