Mua Bán Đất Bình Dương, Đất Riêng Lẻ, Giá Rẻ T05/2026 | Trang 16
1.419 đất bán tại Bình Dương
1Thỏa thuận 2.724 m²Thành Phố Thủ Dầu Một, Bình DươngVăn Phúc
2Cho thuê xưởng 5400m2, pccc kiểm duyệt, đường container Tân Uyên - BD
270 triệu 5.400 m²Thị Xã Tân Uyên, Bình Dươngminh hung
1Bán đất Định Hoà dân cư hiện hữu
1.6 tỷ 60 m²Thành Phố Thủ Dầu Một, Bình DươngNhaDatBinhDuong
3Chính chủ bán đất thổ cư Bàu Bàng, Bình Dương
1 tỷ 100 m²Huyện Bàu Bàng, Bình DươngPhan Thị Thảo Vy
3Cần bán mảnh vườn 4500m2 Dầu Tiếng -Bình Dương giá chỉ 1,4 tỷ
1.4 tỷ 4.500 m²Huyện Dầu Tiếng, Bình Dươngnguyễn văn tịch
2Cần Bán Hoặc Cho Thuê 3.500m2 Xưởng Giấy Tờ Đầy Đủ Trong KCN Bình Dương
55 tỷ 6.500 m²Thành Phố Thủ Dầu Một, Bình DươngCa Minh
1BÁN ĐẤT HIỆP AN BÌNH DƯƠNG GIÁ SIÊU RẺ
1.6 tỷ 94 m²Thành Phố Thủ Dầu Một, Bình DươngNhaDatBinhDuong
5Chính chủ cần bán Lô đất ngay TTHC Bầu Bàng giá 640tr ngay KCN Becamex
640 triệu 100 m²Huyện Bàu Bàng, Bình DươngNguyễn công quyện
4BÁN GẤP đất trung tâm Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương.
2.5 tỷ 100 m²Thành Phố Thủ Dầu Một, Bình DươngLý Thị Hiệp Xuân
5Chủ giảm giá bán lỗ lô đất 200m2 (10x20) thổ cư 100% đường bê tông 8m, dân đông đúc
850 triệu 200 m²Thị Xã Bến Cát, Bình DươngTrần Vương
2Đất ngộp giá rẻ nhất thị trường cần bán gấp trong tuần nay
1.3 tỷ 150 m²Thị Xã Bến Cát, Bình Dươngtiep nguyenviet
2Bán lô đất 80m2, full thổ cư, gần chợ trường học, ngay Nguyễn Văn Thành gần các khu cn lớn.
1.3 tỷ 80 m²Thị Xã Bến Cát, Bình Dươnghà vy
4Đất giá rẻ, nằm ngay khu công nghiệp
1.8 tỷ 80 m²Huyện Bàu Bàng, Bình DươngPhạm Thế Vinh
4Cần Bán Đất Mặt Tiền Trung Tâm TP Mới Bình Dương Giá Chính Chủ
3.3 tỷ 94 m²Thị Xã Bến Cát, Bình DươngCa Minh
4Bán 5 sổ(25x26=650m2) full sổ riêng TC, giá 260tr/s sát trường chợ, 3 KCN, TRUNG TÂM SẦM UẤT
260 triệu 520 m²Thị Xã Bến Cát, Bình Dươngút LUẬN
1Chỉ cần 600 triệu sở hữu ngay lô đất hơn 1000m2 đất có sẵn thổ cư View Hồ Dầu Tiếng…
600 triệu 1.043 m²Huyện Dầu Tiếng, Bình Dươngnguyễn văn tịch
2Cần bán đất phường Chánh Phú Hoà dt CLN 2190m2, đường trước đất cán nhựa; giá 6,2tr/m2
13.6 tỷ 2.19 m²Thị Xã Bến Cát, Bình Dươngphivan
5ĐẤT NỀN THÀNH PHỐ GIÁ RẺ SỔ RIÊNG
880 triệu 100 m²Huyện Bàu Bàng, Bình DươngThái Ngân
5ĐẤT NỀN THÀNH PHỐ GIÁ RẺ SỔ RIÊNG
880 triệu 100 m²Huyện Bàu Bàng, Bình DươngThái Ngân
4Cần bán gấp 110m2 (11m x10m) đường nhựa lớn, dân cư đông, gần chợ, gần trường
1.9 tỷ 110 m²Thành Phố Thuận An, Bình Dươngnguyenkim
Tại sao nên tìm mua bất động sản tại Bds123.vn?
Hiện có rất nhiều website cung cấp thông tin mua bán bất động sản. Trong đó Bds123.vn là kênh thông tin nhà đất uy tín có lượng người tìm kiếm lớn với các chuyên mục như: mua bán căn hộ chung cư, mua bán nhà, bán nhà mặt tiền, bán biệt thự, bán đất, đất nền dự án, bán nhà trọ, bán khách sạn.
Nhờ đó, số tin đăng trên Bds123.vn rất phong phú, tha hồ để bạn lựa chọn. Ngoài ra, nếu có nhu cầu đăng tin mua bán bất động sản thì cơ hội tiếp cận với khách hàng cao, giúp giao dịch diễn ra nhanh chóng, hiệu quả và tiết kiệm chi phí hơn so với các hình thức quảng cáo khác.
Số lượng tin đăng tại các chuyên mục
Đánh giá khách hàng khi sử dụng Bds123.vn
Trước đây tôi tìm kiếm mua bán nhà từ nhiều nguồn và nhiều website khác nhau, nhưng thông tin chưa được kiểm chứng, khiến tôi khá mất thời gian. Từ ngày biết đến Bds123.vn việc tìm kiếm trở nên dễ dàng hơn. Các tin đăng được cập nhật rõ ràng, đúng giá cả, đúng diện tích giúp tôi nhanh chóng lựa chọn được căn phù hợp.
Bạn muốn đăng tin bán nhà hoặc bất động sản khác?
Đăng tin trên Bds123.vn giúp tiếp cận khách hàng có nhu cầu mua nhà mỗi ngày nhanh chóng với chi phí thấp và hiệu quả cao.