Mua Bán Đất Hoài Đức, Đất Riêng Lẻ, Giá Rẻ T05/2026
131 đất bán tại Huyện Hoài Đức
410.5 tỷ 50 m²Huyện Hoài Đức, Hà NộiNguyễn Đức ThắngBán kho xưởng DT 8100m2 An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.
Thỏa thuận 8.1 m²Huyện Hoài Đức, Hà Nộiphạm sỹ hùngBán kho xưởng KCN Lại Yên ( Bắc An Khánh), Hoài Đức, Hà Nội dt 6300m2
70 tỷ 6.3 m²Huyện Hoài Đức, Hà Nộiphạm sỹ hùng
454m2 ĐẤT ĐẸP Ở SƯỚNG, ĐẦU TƯ TỐT, 2 LÀN RA VÀNH ĐAI 3.5, VỈA HÈ, PHÂN LÔ, ÔTÔ TRÁNH,…
9.3 tỷ 54 m²Huyện Hoài Đức, Hà NộiNguyễn Đức Thắng
3Bán 60m Đất Đức Giang Hoài Đức – Oto Vào Đất, Gần DH06 – Công Viên 18ha, Giá Đầu Tư 5 Tỷ
5 tỷ 60 m²Huyện Hoài Đức, Hà NộiHuyền My
359.4m Đường Thông Tứ Tung, Ô Tô Chạy Tại Đức Giang, Hoài Đức, Hà Nội
5 tỷ 60 m²Huyện Hoài Đức, Hà NộiNguyễn Xuân Thọ
7Cần nhượng lại lô đất xen kẹt đang làm sổ thôn Yên Lũng An Khánh
7.3 tỷ 72 m²Huyện Hoài Đức, Hà NộiĐàm Lê KhanhĐất dịch vụ bồ câu Lai Xá, bán nhanh
Thỏa thuận 60 m²Huyện Hoài Đức, Hà NộiHồ Hồng Tuấn
11Cần bán 12 lô đất ở thôn Thượng Thụy, xã Đức Thượng, huyện Hoài Đức
49.3 tỷ 632 m²Huyện Hoài Đức, Hà Nộinguyen hong minh
3Bán đất đấu giá Lai Xá - Cạnh Đại học Thành Đô. DT77,5m2*Phân lô, ô tô tránh.
11.6 tỷ 77 m²Huyện Hoài Đức, Hà Nộinguyenson
4Bán đất Trạm Trôi, Hoài Đức, 2 Mặt Thoáng, Ô Tô Tránh. Giá: 91tr/m2
6.3 tỷ 69 m²Huyện Hoài Đức, Hà NộiLương Nguyên Quảng
4Chính chủ tôi cần bán 45m2 đất dịch vụ thôn Phú Vinh xã An Khánh chưa đến 7 tỷ
7 tỷ 45 m²Huyện Hoài Đức, Hà NộiĐàm Lê Khanh
6Bán lô đất dịch vụ Yên Lũng Tây tứ trạch diện tích 54m2, 66m2
190 triệu/m2 54 m²Huyện Hoài Đức, Hà NộiĐàm Lê Khanh
3Bán đất Trạm Trôi, Hoài Đức, 2 Mặt Thoáng, Ngõ Rộng. 62tr/m2
5.7 tỷ 92 m²Huyện Hoài Đức, Hà NộiLương Nguyên Quảng
5Bán đất thổ cư 63m2 sổ đỏ riêng tại Đắc Sở, Hoài Đức TP Hà Nội
35 triệu/m2 79 m²Huyện Hoài Đức, Hà Nộichính chủ
4Bán gấp đất dịch vụ 83m², mặt tiền 5.8m – An Thượng, Hoài Đức – Hướng Nam đẹp, gần…
148 triệu/m2 82.9 m²Huyện Hoài Đức, Hà NộiPHẠM TUẤN ANHCần bán gấp – Đất đẹp giá tốt tại Hoài Đức – Hà Nội
6.9 tỷ 60 m²Huyện Hoài Đức, Hà NộiNgô Đăng Tiến
2Bán gấp đất Ao Ngòi – Thôn Cao Xá – Xã Đức Thượng – Hoài Đức – Hà Nội
6.5 tỷ 60 m²Huyện Hoài Đức, Hà NộiNgô Đăng Tiến
8Phân khu Cán bộ đường Văn Minh 50m đât - Mt 4.5m- Ô tô vào nhà - Nhỉnh 8tỷ
8.8 tỷ 50 m²Huyện Hoài Đức, Hà NộiNguyễn Quang Trường
3Hàng hiếm – đất lô góc 2 mặt tiền – gần Đại lộ Thăng Long – Giá tốt đầu tư!
82 triệu/m2 57.4 m²Huyện Hoài Đức, Hà NộiNguyễn Khắc Trung
- « Trang trước
- 1
- 2
- 3
- 4
- »»
- Trang sau »
Tại sao nên tìm mua bất động sản tại Bds123.vn?
Hiện có rất nhiều website cung cấp thông tin mua bán bất động sản. Trong đó Bds123.vn là kênh thông tin nhà đất uy tín có lượng người tìm kiếm lớn với các chuyên mục như: mua bán căn hộ chung cư, mua bán nhà, bán nhà mặt tiền, bán biệt thự, bán đất, đất nền dự án, bán nhà trọ, bán khách sạn.
Nhờ đó, số tin đăng trên Bds123.vn rất phong phú, tha hồ để bạn lựa chọn. Ngoài ra, nếu có nhu cầu đăng tin mua bán bất động sản thì cơ hội tiếp cận với khách hàng cao, giúp giao dịch diễn ra nhanh chóng, hiệu quả và tiết kiệm chi phí hơn so với các hình thức quảng cáo khác.
Số lượng tin đăng tại các chuyên mục
Đánh giá khách hàng khi sử dụng Bds123.vn