Mua Bán Đất Nền Dự Án Quận 9, Giá Rẻ, Mới Nhất T05/2026
130 đất nền bán tại Quận 9
68 tỷ 350 m²Đại Học Quốc Gia 245 Quận 9, Hồ Chí MinhNguyễn Đôn
7Chuyên giới thiệu đất Đại Học Quốc Gia 245, đường Gò Cát và 882, phường Phú Hữu, Quận 9
9 tỷ 250 m²Đại Học Quốc Gia 245 Quận 9, Hồ Chí MinhNguyễn Đôn
3Chính chủ cần bán gấp lô đất Vạn Phát Đạt - Vị trí cực đẹp.
5.7 tỷ 81.5 m²KDC Vạn Phát Đạt Quận 9, Hồ Chí MinhTrần Xuân Hậu
4Tổng hợp giỏ hàng gía tốt 5/2026 đất nền Thời báo kinh tế Sài Gòn,Bưng Ông Thoàn, Quận 9
10.2 tỷ 160 m²KDC Thời Báo Kinh Tế Quận 9, Hồ Chí MinhLê Linh
5Giá bán đất nền ĐHQG 245 Gò Cát, trục chính thông Võ Chí Công, ph. Phú Hữu Quận 9, TP. Thủ…
9.5 tỷ 198 m²Đại Học Quốc Gia 245 Quận 9, Hồ Chí MinhLê Linh
4Bán đất nền dự án Đại Học Quốc Gia 245 - giá tốt nhất 2026
7.7 tỷ 184 m²Đại Học Quốc Gia 245 Quận 9, Hồ Chí MinhTrần Xuân Hậu
11Đất dự án có sổ đỏ diện tích đồng bộ 182m2 - 448m2 kdc Đại Học Bách Khoa phường Phú…
24.6 tỷ 448 m²KDC Đại học Bách Khoa Quận 9, Hồ Chí MinhNguyễn Đôn
4[ KẸT TIỀN CẦN BÁN GẤP ] - Đất nền KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9
7.2 tỷ 100 m²Sở Văn Hóa Thông Tin Quận 9, Hồ Chí MinhTrần Xuân Hậu
13Chính chủ gửi bán nhanh đất nền dự án khu dân cư Đại Học Bách Khoa Phú Hữu Nguyễn Duy…
12.6 tỷ 182 m²KDC Đại học Bách Khoa Quận 9, Hồ Chí MinhNguyễn Đôn
5Chuyên bán đất nền dự án Sở Văn Hóa, P. Phú Hữu, TP. Thủ Đức, giá tốt nhất 2026
6.9 tỷ 100 m²Sở Văn Hóa Thông Tin Quận 9, Hồ Chí MinhTrần Xuân Hậu
4Bán đất nền Vạn Phát Đạt giá mềm nhất năm 2026
5.5 tỷ 80 m²KDC Vạn Phát Đạt Quận 9, Hồ Chí MinhTrần Xuân Hậu
4Bán đất nền dự án cty Đông Dương Bưng Ông Thoàn Phú Hữu quận 9 Dân cư hiện hữu LH em…
4.9 tỷ 100 m²Khu dân cư Đông Dương Quận 9, Hồ Chí MinhNguyễn Đôn
6Chuyên bán đất nền thuộc dự án ĐH Quốc Gia 245,Phường Phú Hữu,Quận 9.Giá chính chủ tháng…
4 tỷ 147 m²Đại Học Quốc Gia 245 Quận 9, Hồ Chí MinhNguyễn Đôn
6CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN - đất nền dự án ĐHQG 245 đường Gò Cát, ph.Phú Hữu, Q9 cũ, TPHCM
7.7 tỷ 175 m²Đại Học Quốc Gia 245 Quận 9, Hồ Chí MinhLê Linh
4Bán Đất dự án Bách Khoa Q9, Lô đẹp đường rộng, giá tốt cần bán
12.6 tỷ 182 m²KDC Đại học Bách Khoa Quận 9, Hồ Chí MinhTrần Xuân Hậu
5Bán Nền đẹp, 100m2 KDC Đông Dương, đường 82 Bưng Ông Thoàn, Q9, Tphcm và 1 Lô đất dân Ng Duy…
5 tỷ 100 m²Khu dân cư Đông Dương Quận 9, Hồ Chí MinhLê Linh
3Giỏ hàng dự án Xuất nhập khẩu tổng hợp 2, đường Bưng Ông Thoàn, quận 9, TPHCM. Nhận ký…
8 tỷ 100 m²Xuất Nhập Khẩu Tổng Hợp II Quận 9, Hồ Chí MinhLê Linh
6Bán đất nền Đông Dương Q9 – vị trí đẹp, giá đầu tư cực tốt!
5 tỷ 100 m²Khu dân cư Đông Dương Quận 9, Hồ Chí MinhTrần Xuân Hậu
7Bán Nhanh đất Nền Sở Văn Hoá Thông Tin mt Liên Phường DT 100m2, Giá Chỉ 3 Tỷ 800 Triệu, Phú…
3.8 tỷ 100 m²Sở Văn Hóa Thông Tin Quận 9, Hồ Chí MinhLê Linh
8Bán đất Nền KDC Phú Nhuận, đường Liên Phường, Ph. Phú Hữu, Quận 9 Diện Tích 270m2, Giá 85tr/m2
23 tỷ 270 m²KDC Phú Nhuận - Phước Long B Quận 9, Hồ Chí MinhLê Linh
- « Trang trước
- 1
- 2
- 3
- 4
- »»
- Trang sau »
Tại sao nên tìm mua bất động sản tại Bds123.vn?
Hiện có rất nhiều website cung cấp thông tin mua bán bất động sản. Trong đó Bds123.vn là kênh thông tin nhà đất uy tín có lượng người tìm kiếm lớn với các chuyên mục như: mua bán căn hộ chung cư, mua bán nhà, bán nhà mặt tiền, bán biệt thự, bán đất, đất nền dự án, bán nhà trọ, bán khách sạn.
Nhờ đó, số tin đăng trên Bds123.vn rất phong phú, tha hồ để bạn lựa chọn. Ngoài ra, nếu có nhu cầu đăng tin mua bán bất động sản thì cơ hội tiếp cận với khách hàng cao, giúp giao dịch diễn ra nhanh chóng, hiệu quả và tiết kiệm chi phí hơn so với các hình thức quảng cáo khác.
Số lượng tin đăng tại các chuyên mục
Đánh giá khách hàng khi sử dụng Bds123.vn
Trước đây tôi tìm kiếm mua bán nhà từ nhiều nguồn và nhiều website khác nhau, nhưng thông tin chưa được kiểm chứng, khiến tôi khá mất thời gian. Từ ngày biết đến Bds123.vn việc tìm kiếm trở nên dễ dàng hơn. Các tin đăng được cập nhật rõ ràng, đúng giá cả, đúng diện tích giúp tôi nhanh chóng lựa chọn được căn phù hợp.
Bạn muốn đăng tin bán nhà hoặc bất động sản khác?
Đăng tin trên Bds123.vn giúp tiếp cận khách hàng có nhu cầu mua nhà mỗi ngày nhanh chóng với chi phí thấp và hiệu quả cao.
Đăng tin ngay