Mua Bán Nhà, Nhà Riêng, Giá Rẻ T05/2026 | Trang 515
23.649 nhà bán tại Toàn quốc
24.4 tỷ 43 m² 6Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiNguyễn Thị Hải AnhBán nhà hẻm rộng tiện làm kho, xưởng nhỏ
3.1 tỷ 54 m² 2 1Quận Bình Tân, Hồ Chí MinhHải PhongCần bán Nhà Xuân Phương ô tô tránh, DT 45m2x4T, MT 3.7m, giá bán 4.6 tỷ.
4.6 tỷ 45 m² 4Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiNguyễn Hữu Xế
6Bán nhà quận Bình Tân sổ hồng riêng giá chỉ 1,95 tỷ đồng
2 tỷ 23 m² 2 2Quận Bình Tân, Hồ Chí MinhNhư Lan
3Bán gấp liền kề Ngô Thị Nhập - Đẹp ở ngay - Ô tô đổ cửa - Chủ tự xây - Khu VIP quận…
7 tỷ 45 m²Quận Hà Đông, Hà NộiNguyễn Thị Chương
5Bán nhà Cầu Giấy 40m2 ôtô vào nhà- lô góc-kinh doanh giảm chào cực sâu
8 tỷ 40 m² 5Quận Cầu Giấy, Hà NộiLê Thị Hương
6Cực rẻ! nhà An Dương Tây Hồ. 60m2 chỉ 4,8 tỷ có TL
4.8 tỷ 60 m² 3 2Quận Tây Hồ, Hà NộiNguyễn huân
1Bán nhà Đông Anh 43m2, 4 tầng, mặt tiền 3m, giá 2, 75 tỷ
2.8 tỷ 43 m² 3 2Huyện Đông Anh, Hà NộiTrần Hải Sơn
1Hiếm nhà đẹp Nam Dư, oto đỗ cửa, gần hỗ ở sướng, nhà đẹp ở ngay, chủ ở có lộc
3 tỷ 43 m²Quận Hoàng Mai, Hà NộiPhan Kim Tuyến
6Bán nhà 2 lầu 1 sân thượng hẻm 194 Chiến Lược , Bình Trị Đông , Bình Tân
2.1 tỷ 24 m² 2 2Quận Bình Tân, Hồ Chí Minhchính chủ
2Bán nhà gấp 5 tầng ngay gân -Tây Mỗ , gần đường lớn , ô tô đỗ cửa , giá 3.5 tỷ .
Thỏa thuận 40 m² 4 3Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiNguyễn Thị Hải Anh
6Bán nhà quận 10 ,HXH ,63m , 4 tầng , 4 PN lớn , KQH, 7,8 tỷ
7.8 tỷ 63 m² 4 3Quận 10, Hồ Chí Minhtruong thị cẩm
7Nhà khu Vip ngay Gigamall Phạm Văn Đồng đúc 5 tầng, dtsd 80m2, giá chỉ 10 tỷ, Hiệp Bình Chánh
10.5 tỷ 80 m² 5 5Quận Thủ Đức, Hồ Chí MinhMinh Khoa
4Nhà phân lô, ô tô tránh cực hiếm: Trường Chinh - Giải Phóng
9 tỷ 80 m²Quận Thanh Xuân, Hà NộiCuongTho888
1Chính chủ bán nhà cấp 4 khoảng 15m2 ở Ngõ 342 Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội, giá 700tr có bớt
700 triệu 15 m² 2 1Quận Thanh Xuân, Hà NộiDương Minh Đắc
4XỐC HIẾM, GIẢM TỚI 50TR, CHỈ 2,65 TỶ NHÂN NGAY CĂN NHÀ ĐẸP 30M2X5T DƯƠNG NỘI, HÀ ĐÔNG
2.7 tỷ 30 m² 3 4Quận Hà Đông, Hà NộiNguyễn Hữu Xế
8Bán nhà Bình Thạnh kế Quận 1 – Diện tích 45M2 chỉ 4 tỷ 2 (TL)
4.2 tỷ 45 m² 2 2Quận Bình Thạnh, Hồ Chí MinhNguyễn Phúc Lâm
5Bán nhà Mặt Tiền, Nguyễn Nhữ Lãm, Tân Phú, DT 36m² x 3 tầng, chỉ 5 tỷ
5 tỷ 36 m²Quận Tân Phú, Hồ Chí MinhBui Van Sang
3Gấp bán nhà CMT8 Quận 10, ngang khủng 5,6m sinh lời tốt, giá chỉ 4,1 tỷ
4 tỷ 33 m² 2 2Quận 10, Hồ Chí MinhTăng Phúc
5Bán nhà 1 trệt 1 lửng sát mặt tiền Võ Văn Ngân, Vincom Thủ Đức, giá 5.4 tỷ
5.4 tỷ 53 m² 2 1Quận Thủ Đức, Hồ Chí MinhĐặng Duy Phong
Tại sao nên tìm mua bất động sản tại Bds123.vn?
Hiện có rất nhiều website cung cấp thông tin mua bán bất động sản. Trong đó Bds123.vn là kênh thông tin nhà đất uy tín có lượng người tìm kiếm lớn với các chuyên mục như: mua bán căn hộ chung cư, mua bán nhà, bán nhà mặt tiền, bán biệt thự, bán đất, đất nền dự án, bán nhà trọ, bán khách sạn.
Nhờ đó, số tin đăng trên Bds123.vn rất phong phú, tha hồ để bạn lựa chọn. Ngoài ra, nếu có nhu cầu đăng tin mua bán bất động sản thì cơ hội tiếp cận với khách hàng cao, giúp giao dịch diễn ra nhanh chóng, hiệu quả và tiết kiệm chi phí hơn so với các hình thức quảng cáo khác.
Số lượng tin đăng tại các chuyên mục
Đánh giá khách hàng khi sử dụng Bds123.vn
Trước đây tôi tìm kiếm mua bán nhà từ nhiều nguồn và nhiều website khác nhau, nhưng thông tin chưa được kiểm chứng, khiến tôi khá mất thời gian. Từ ngày biết đến Bds123.vn việc tìm kiếm trở nên dễ dàng hơn. Các tin đăng được cập nhật rõ ràng, đúng giá cả, đúng diện tích giúp tôi nhanh chóng lựa chọn được căn phù hợp.