Mua Bán Chung Cư Tại Hà Nội, Giá Dưới 5 Tỷ
Tìm thấy 0 tin rao
43.3 tỷ 63 m² 2 2Vinhomes Smart City Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiNguyễn Thành Long
43 phòng ngủ rẻ nhất tòa GS1 Vinhomes Smart City - Full nội thất
4.2 tỷ 75 m² 3 2Vinhomes Smart City Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiNguyễn Thành Long
4Chủ nhà gửi bán nhanh 2PN+1 65m hướng Đông Nam 3.450 tỷ Bp Vinhomes Smart
3.5 tỷ 65 m² 2 2Vinhomes Smart City Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiQuách Ngân
2Bán nhanh căn studio 36m2 Tại Vin Ocean Park.
1.3 tỷ 36 m² 1 1Sapphire 2 - Vinhomes Ocean Park Huyện Gia Lâm, Hà NộiVũ Dương
5Bán căn 1 ngủ + View Hồ phân khu Masteri cao cấp nhất dự án Vinhomes Smartcity, giá chỉ 3,56 tỷ
3.6 tỷ 52 m² 1 1Vinhomes Smart City Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiDung Vũ
2Cần bán Căn hộ DT 54m², 2 Ngủ 2WC để lại toàn bộ nội thất KĐT Kim Văn Kim Lũ.
1.9 tỷ 54 m² 2 2Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk) Quận Hoàng Mai, Hà NộiTriệu Thắm
3Bán căn độc quyền GS6 The Miami 70m2. View Lê Trọng Tấn. HĐ cực đẹp lh 0967743286
3.7 tỷ 70 m² 2 2Vinhomes Smart City Quận Nam Từ Liêm, Hà Nộihoàn đàoo vinhome
4Cần bán nhanh 2PN+1 63m full đồ phân khu S2 3.250 tỷ BP Vinhomes Smart City
3.3 tỷ 63 m² 2 2Vinhomes Smart City Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiQuách Ngân
1Bán nhà mặt ngõ đường Trương Định ba bước ra ô tô, siêu mới chỉ việc sách Vali vào ở
4.7 tỷ 42 m² 4 4Quận Hoàng Mai, Hà NộiHoangVienBDShoangmaiBán nhanh căn hộ 2n1vs toà GS full đồ đẹp giá hấp dẫn
3 tỷ 55 m² 2 1Vinhomes Smart City Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiKhánh Vy
2Bán Gấp căn 1 ngủ 45m Tonkin 1, giá chỉ 2,780 tỷ bao phí
2.8 tỷ 45 m² 1 1Vinhomes Smart City Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiDo Minh Huyen
8Giá cực tốt, căn 1N+1 đầy đủ nội thất chỉ 1.73 tỷ bao thuế phí tại Ocean Park 0965 479 380
1.7 tỷ 47 m² 1 1Vinhomes Ocean Park Huyện Gia Lâm, Hà NộiPhương Thùy Vinhomes
10Bán nhanh căn 2PN2WC giá 3,2 tỷ tại Vinhomes Smart City - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội
3.3 tỷ 65 m² 2 2Vinhomes Smart City Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiHỒNG SƠN
3Bán Studio tòa S3 gần nhà nổi gửi xe ô tô full đồ 32m 1.750 tỷ Vinhomes Smart
1.8 tỷ 32 m² 1 1Vinhomes Smart City Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiQuách Ngân
2Chính chủ cần tiền bán gấp căn hộ Mastesri West Height 1 ngủ + 1 tòa c 51m2 vào ở ngay 0967743286
2.9 tỷ 51 m² 2 2Masteri West Heights Quận Nam Từ Liêm, Hà Nộihoàn đàoo vinhome
1Chính chủ cần bán căn hộ 2PN, diện tích 66m3, Vinhomes Green Bay Mễ Trì, giá 4.25 tỷ
4.3 tỷ 66 m² 2Vinhomes Green Bay Mễ Trì Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiThuy Dang
6Bán căn hộ 2PN 2WC tại dự án Lumiere Evergreen Tây Mỗ Hà Nội
3.9 tỷ 64 m² 2 2Lumiere EverGreen Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiTuân
5Bán chung cư Lumi Hà Nội, nhận booking giá tốt, ngay vành đai 3.5, CK khủng 15%, LH 09022272xx
4.1 tỷ 62 m² 2 1Lumi Hanoi Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiVăn Tiệp
4Nhận booking đợt 1 Lumi Hà Nội - Căn hộ cao cấp của Capitaland. Siêu hot để ở và đầu tư.
66 triệu/m2 42 m²Lumi Hanoi Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiNguyễn Nhung
6Bán căn hộ Lumi Hanoi 2PN, 54m2, booking ngay tặng 100tr cho KH may mắn LH 09858923**
3.6 tỷ 54 m² 2 1Lumi Hanoi Quận Nam Từ Liêm, Hà NộiDung
- « Trang trước
- 1
- Trang sau »